JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
WAKALA WA USAJILI UFILISI NA UDHAMINI (RITA)
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RITA TOWER
4 Mtaa wa simu
11103 Dar es salaam

TANGAZO LA KUENDELEA KWA MNADA WA
UUZAJI WA MALI CHAKAVU (MAGARI NA

VIFAA MBALIMBALI VYA OFISI)

Umma unataarifiwa kuwa Wakala wa Usajili Ufilisi na
Udhamini(RITA) utaendelea na mnada wa hadhara
uliositishwa wa uuzaji wa magari chakavu na vifaa
mbalimbali vya ofisi.

Mnada huo sasa utafanyika katika eneo la wazi lililopo
mkabala na Chuo cha Uhazili cha Serikali Magogoni,
siku ya ljumaa tarehe 9.04.2021 na Jumamosi tarehe
10.04.2021 kuanzia saa mbili asubuhi. Masharti ya
mnada ni kama ilivyoelekezwa katika tangazo la awali
lililotoka tarehe 04.03.2021.

Emmy K. Hudson
KAIMU KABIDHI WASII MKUU/AFISA MTENDAJI
MKUU.




